ไปที่เนื้อหา



Violet Crescendo

เป็นสมาชิกตั้งแต่ 31 ก.ค. 2016
ออฟไลน์ ใช้งานล่าสุด เม.ย. 20 2018 08:09 PM
*****

เกี่ยวกับฉัน

My Profile
Name : Violet Lershell
Nickname : Vellet , Vell
Birthday : 11/08/2005

 

——————————————————————


สถิติเว็บบอร์ด


  • กลุ่ม พ่อมดแม่มดฝึกหัด
  • โพสต์ 50
  • ดูโปรไฟล์ 2,639
  • ระดับขั้น พ่อมดแม่มดฝึกหัด
  • อายุ ไม่เปิดเผย
  • วันเกิด พฤศจิกายน 8
  • เพศ
    หญิง หญิง
  • ที่อยู่
    มรสุมกองหนังสือ

ข้อมูลพื้นฐาน


  • ตำแหน่งงานที่ 1
  • ตำแหน่งงานที่ 2
  • +l ไม้กายสิทธิ์ l+
    ไม้วิลโลว์, 10 นิ้ว
    ประดับมรกต
  • ศาสตร์
    พื้นฐาน
  • พลังเวทย์
    1
  • เลือด
    15
  • ตู้นิรภัยของฉัน
    http://www.sorceryworld.com/index.php?showtopic=24702

7 ปกติ

เครื่องมือผู้ใช้งาน

เพื่อน

ผู้เยี่ยมชมล่าสุด